na msikilizaji, ukisikia basi kipenga hicho, ni wakati mwingine murwa kabisa, wakati mwafaka ikiwa, e ni saa kumi na nusu alasiri Afrika Mashariki, tisa na nusu Afrika ya Kati, ni wakati wa VOA Express msikilizaji, na tayari ndani ya studio nimekuja tele kama pishi la mchele langu. Jina naitwa Sunday Shomari, niko standby kuangusha vitu, lakini siangushi vitu ndani ya studio peke yangu. Siku hizi unapenda makofia, una, una vaavaa makofia eh? Watu wanaita hichi ni kita. Kitu kinajua nini? Watu wanaita ni mitindo? Oh, ni mtindo, ni mitindo kaka, amna. mm-hmm. Kitu kingine chochote, kama wanavyopigaga zile tai zako ndefu kwenye ah, tai sivai <laughs> <laughs> Niliangaishwa na tai high school, hiyo miaka yote tena unaanza kuniangaisha na tai bwana, nikitafuta uhuru wangu hmm. Naitwa Kenneth Bwire, jina la kwangu. Karibu msikilizaji, tunayo mengi tu ambayo kukupakulia ndani ya VOA Express, dakika 30 hivi za kukuguziaguzia tu, huenda tusiangalie kwa ndani zaidi, lakini tunakwenda express mwendo wa ngisi ngisi tena. mm. <laughs> na maana ngisi ndio anakimbia sana, ama. Eh. kwenye maji hujui ana miguu mingapi sijui ni mingapi, najua na mingi sana mm. Sasa ukiwa na miguu mingi si ndio... ndio unaweza kwenda kwa haraka zaidi. mguu mmoja mm, utaenda harakaji <laughs> <laughs> mguu <laughs> mwingine unasaidiwa na chumba utakwendaji eh, kazi kwelikweli mm. Haya, wakati huo Bwire kama anavyosema, tutakwenda tutaangalia katika mada yetu ya barazani. Imekuwa moto kwelikweli, inasema mm. Je, ni sahihi kwa mzazi kumlipia mahari mtoto wake wa kiume? mm. uzembe w <laughs> lakini usikie maoni yako, tuma pale kwenye Facebook yetu. Mjadala unaendelea na wamoto kwelikweli mm. Na wale ambao mmesha watafuta, ukurasa gani? Tutasoma ukurasa wetu wa Kiswahili Facebook, na kuongea, tutakuwa nao kwa njia ya simu bila bila. Haya, kuna matatizo. Haya, niambie, tunaelekea wapi? Kuna matatizo Uganda. Tatizo gani? Watu wanatandikwa viboko kisana maana kwa sababu viboko vinapigwa mahali popote, yani upigwe mtu mzima viboko. Ni kwamba mi nazungumzia shule, watoto shule anapigwa viboko A, jaribu saa hizi kwao kitembea tu viboko vinakuja vinakuja. Jaribu saa hizi hata mtoto wako ufike nyumbani wa ambiwa amepigwa viboko kama wewe huta Nakuwaje, tueleze, liye, nakuwaje, okay. Nasoma tweet ya Muhozi Kainerugaba ni na mkuu wa jeshi la Uganda Naam, imeandika katika Kiingereza nisome, hivyo, hivyo, ama... nisome hivyo Am... mtaf... vitu hapa studio kila siku lakini ikisomwa namna imeandikwa ni vyema. Hey, ameandika dakika karibu 30 zilizopita: NRM must win kawempe if it means killing all polling agents. Do it. Chama cha NRM lazima kishinde uchaguzi mdogo wa Kawempe kwa kila njia, hata kama ni kuwaua maajenti. Jeshi langu la, la UPDF na vijana wangu, fanyeni kazi mhakikishe NRM imeshinda. Ni ishara nimekuonyesha. Vyama, eh, vingine. Vingine eh, lakini huyu jamaa twiti zake zinakuanga twiti za ajabu ajabu. Mkuu wa jeshi la Uganda huyu amekuwa yeah, anajulikana kwa hilo nyingi za. Ingekuwa Ijumaa ungesema labda jamaa nagonga, lakini leo Alhamisi bana. Sasa viboko vinatembea, na vinatembea kwa waandishi wa habari, wanatandikwa propa. Kenneth Lukwago, mwandishi <laughs> wa habari, yupo Kampala, umetandikwa tayari ama kuna nini? Sijatandikwa kwa sababu nilikuwa kusimamia a, matangazo a, katika kituo chetu cha Radio One, na kwa hivyo nimekaa tu nikifuatilia yale yanayotendeka, nikipata ripoti kutoka kwa waandishi wetu ambayo tuliwatuma yani kutuletea habari. Na hali ni hivyo hivyo tu, namna umetaja kiboko, imekuwa kiboko kwa sababu waandishi wa habari wamelengwa na kuchapwa, vifaa vyao kuharibiwa, vingine vimechukuliwa hata kuna waandishi watatu uh, wakitoka kwenye shirika la Nation Media Group iki, ikiwemo uh, kutoka NTV na kutoka Daily Monitor, ambayo wajajulikana mahali wamechukuliwa, kwa sababu uh, walichapwa, wakashikwa, wakawekwa kwenye gari ambayo inajulikana kama drone, ni aina ya gari ambayo vikosi uh, vya usalama wanatumia sana kwa kuwashika hapa watu, na kwa hivyo hata kwa wakati huu hatujajua Uh, wako wapi, lakini na vyombo vya habari pia vimechukua hatua. Kwa mfano uh, Nation Media Group imewatoa uh, waandishi wao wote uh, kutoka sehemu, ambao walikuwa wametumwa, na chombo kingine kama cha NBS uh, nacho kimetoa waandishi wake. Kuna chombo chingine BBS. Kwa hivyo vyombo vya habari muhimu vyote vimetoa waandishi wao ambao walikuwa wametumwa uh, kwa ajili ya kupata habari katika uchaguzi huo mdogo North. Kwa hivyo hali ni hivyo hivyo tu, na tunaona uh, wenye kumiliki vyombo vya habari, waandishi wa habari na uh, shirika za kutetea haki za kibinadamu uh, wamepanga kuongea na waandishi wa habari hivi punde. Yaani ni uchaguzi mdogo tu ndio unaleta watu kutandikwa viboko, vyombo kuharibiwa, na ni uchaguzi mdogo tu ambao lazima mkuu wa jeshi aandike tweet kama hizi. Kwa sababu gani na kwa nini waandishi wa habari ndio wamekuwa wamelengwa mara hii, kwamba wao vyombo vitaharibiwa, watakamatwa, watatandikwa viboko. Uh, kama umefuatilia siasa za Uganda uh, sehemu sana za miji uh, kwa sababu Kawempe North ni karibu tu na muji wa Kampala, ni sehemu ambayo ina, ina, ina, ina, ni sehemu moja ya muji wa Kampala, na kwa hivyo ukifuatilia uchaguzi wa hapa eneo e, kama hizi Aa, watu wa upande wa upinzani wa wanaibuka ushindi na kwa hivyo hii ni sehemu ambaye, uh, uh, uh, mbunge alikuwa ni wa chama cha uh, Robert Kyagulanyi maarufu kama Bobi Wine ambaye aliaga dunia mwaka uliopita na halafu, uh, ikalazimisha tuwe na uchaguzi huu mdogo. Na kwa hivyo kuna hali hiyo hiyo tu, tumeona vyombo vya usalama vikiingilia sana uchaguzi huo. Tumeona watu ambao wamevaa barakoa ambayo inawafunika hata kichwani. Tumeona wale ambao wanapambana na uh, na terrorism wote wamewekwa. Kwa hivyo ni uchaguzi ambayo ni, ni wajoto sana na umeangaliwa kama uh, you know sehemu ya uchaguzi wa mwaka ujao wa mwaka wa elfu mbili na ishirini na sita ambapo mm. tutakuwa tunachagua hata rais. Kwa hivyo mm. uh, wenye wanatazama hali ya kisiasa wanasema yenye yanatokea tu saa hii mm. ni yale yale tu ambayo yatatokea mwaka ujao, na kwa hivyo Kenneth... ni hali ya tishio sana. Kenneth, hii ni habari ambayo bila shaka ningependa kujua sana. Nini kinaendelea? Nitakutafuta baadaye uniarifu. Waandishi wa habari wameita kikao, wanasema nini? Wamiliki wa vyombo vya habari wanasema nini? Na nini kitatokea baadaye? Asante. Karibu. ni uchaguzi ambao unajaza nafasi ya kiti cha Kawempe North. Ilikuwa eh, ni kijana, umri wa miaka 37, na kifo chake pia kilikumbwa na utata. Alikamatwa, kwa hiyo ni kifo cha mbunge ambaye alifariki katika eneo wa eh, chama chake Bobby Wine sasa, mm -hmm. Ni kwamba mm -hmm. Alikamatwa akawekwa ndani kwama, kwa shutuma kwamba alikuwa anahusika na vitu vya e, njama za kupindua serikali. Alipoachiliwa kutoka gerezani akawa anaugua vibaya, aliaga. Kwa hivyo kifo chake pia kina maswali ambayo yamesubiri, lakini hapa pawandishi kupigwa viboko, ndugu yangu. Haya, kibao cha muziki Kelechi Africana, sio kawaida ba ninavyokupenda sio kawaida Bwire, mambo haya ya mapenzi ni mazito kweli kwelikweli. E, msikilizaji ni mwanamuziki machachari Kalechi Afrikana huyo. mm. E, na kino hicho sio kawaida na kinatupeleka wapi Bwire? Eh, ndugu, tuelekee Komoro. Haya, ah, Komoro mm. huko. Komoro bure. Ni visiwa siyo? Kwenye visiwa vya Komoro najua ulikuwa unapenda sana kufika kwenye hizo visiwa utatoa zaidi ukifika. Hapana, sijafika huko. Nataka kunipeleka. Na unapenda najua lakini ukifika utatoa zaidi. Basi mm. tunamulika hali ya ajira kwa upande wa vijana kwenye visiwa vya Komoro. Hali iko vipi huko? Na mambo yanaendeleaje kwa sababu uh, eh, ajira unajua bure sasa hivi imekuwa ni changamoto katika maeneo mengi sio tu eneo hilo lakini karibu kila pahala. Sasa watu wanafanyaje kuondokana na hili tatizo, na nini ambacho kilichopo kwa upande wa Komoro? Nimezungumza na mtangazaji wa Office of Radio and TV in Comoro, ORTC, Zainab Ahmad. Na kwanza, hebu Zainabu, tugusie tu kutaka kujua hali ikoje kwa upande huo kwa vijana Komoro. Takriban nusu ya vijana wa Komoro wanaathiriwa na ukosefu wa ajira, na sababu ziko nyingi kwa sababu hapa hakuna zile kampuni za private kampuni za nafsia lakini hiyo kampuni ya serikali peke yayo ndiyo inakuwa nachukua wandu wa kazi, na hiyo kampuni hakuna nafasi ya kutosha kuchukua vijana vingi kwa kazini. Na unajua kama hapa vijana ni nyingi kuliko wazee, sasa hiyo nafasi ya kuchukua o vijana iko ndogo sana, kwa hiyo naona kama sababu kubwa inaleta ukosefu wa ajira hapa Komoro. Aa, vijana kwa Komoro, mi nadhani kama vijana wa Komoro wengine hao hawataki kufanya kazi za kilimo, na unajua kama kilimo hiyo ni vitu vikubwa ambayo inaleta ina, inafungua kazi, na wana vijana hawataki kufanya kazi za kulimo na kutokana na hali hiyo, pengine eh, vipi kuhusu upande wa biashara, wanaweza kujiingiza kwenye biashara, hali ikoje kwa upande huo? Kusema ukweli biashara maisha yako juu sana kwa sababu hapa eh, vitu vingi zinatoka nje kuingia hapa ndani, na waserikali wanaona kama wao wanafanya jitihadi zao zote, juhudi zao zote, wanaleta kushushuza zailisha namna ya kuingia zile zintu toka nje kuingia ndani, lakini unajua mambo ya hapa, wengine wana hawakubali kusei zile ambao serikali wanaweka. Lakini biashara kweli, kusema ukweli, maisha ya kojuu sana, zindu zinapaa kila siku, thamani zinapanda. Zina tunakupa mfano wa hapa, vitu vya kula kama kebe kama uh, viazi zinatoka kama Tanzania Madagasta sasa naona hizo zinapandisha hiyo hizo vitu za biashara. Bila shaka basi, hali ndivyo ilivyo, eh, kutoka huko kule Komoro, Komoro. Wanaongea wanaongea Kizingija eh? Kingazija kingazija sio eh, Kingazija Kiswahili Kifaransa alafu, una... alafu akiongea inapanda juzadara? Eh, nafikiri unaweza ukajifunza bwili. Huyu anaitwa Zainab Ahmad Sio ni kibantu hey, sio mimi mbantu bantu unaweza bantu kuongea hiyo mm hiyo -hmm. Tunaongea vizuri sana, sana eh? Ah. Basi hey. Tukuone kwenye sanaa yako. Nipe, <laughs> kwenye habari nipe za karatasi zangu za habari za dunia <laughs> before waanze kuchapa muziki mziki wa habari za dunia. Nisije nikajipata sina cha kusema. Twende. Bila shaka. Twende kazi. Katika habari za dunia, shirika la afya duniani WHO limekaribisha tamko la Tanzania juu ya kumalizika kwa mlipuko wa virusi hatari vya maba vinavyosababisha vifo. Limesema hii leo kuwa ushirikiano wa karibu ulikuwa muhimu katika kukabiliana na ugonjwa huo. Ushirikiano wa karibu na mamlaka za kitaifa na msaada wa WHO na washirika, pamoja na kujitolea kwa timu za mstari wa mbele ulikuwa muhimu katika kuongeza kasi ya kukabiliana na kuwalinda watu na pia kuzia kuenea kwa virusi ilisema WHO. Maafisa wa Marekani na Rusia wanatarajiwa kukutana mjini Moscow kujadili pendekezo la Marekani la kusitisha mapigano kwa siku 30 katika vita vya Rusia nchini Ukraine. Kremlin imesema leo Alhamisi kuwa wapatanishi wa Marekani walikuwa njiani kuelekea Rusia. Hayo yalifuatia maoni ya Jumatano kutoka White House yakisema mjumbe maalum Steve Witkoff ameelekea Moscow. Watu wanakwenda Rusia hivi sasa, tutazungumza. Rais wa Marekani Donald Trump aliwaambia waandishi wa habari Jumatano. ubalozi wa China nchini New Zealand umemshutumu ujasusi wa ngazi ya juu wa Wellington kwa kusema uongo baada ya mkuu wa ujasusi kuonya kuhusu hatari za kiusalama zinazosababishwa na ushawishi wa Beijing katika eneo la Pacific. Katika hotuba yake mjini Wellington wiki iliyopita mkurugenzi mkuu wa idara ya upelelezi ya usalama wa New Zealand Andrew Hampton alisema lengo la mataifa ya Pacific juu ya maswala ya uhalifu wa kiuchumi na kimataifa limefungua mlango kwa China ta saini mikataba ya kimkakati na mataifa hayo ambayo yanaunganisha ushirikiano wa kiuchumi na kiusalama. na mashambulizi ya anga ya Rasha usiku wa kuamkia leo yamesababisha vifo vya watu wawili katika mkoa wa kusini mwa Ukraine wa Harson, maafisa wamesema leo Alhamisi. Gavana wa Harson Alexander Prodindin amesema katika mtandao wa Telegramu kuwa eneo lake lilishambuliwa na ndege zisizokuwa na rubani za Rasha pamoja na makombora, na kwamba mtu mwingine mmoja amejeruhiwa. <mucho> 2 alfajiri na nishambesha nyota cheo chake kikubwa cha mapenzi kanjaza kanchota kanshika pabaya na kutatalisha simu za usiku, punguza, una hatarisha penzi langu moto, punguza nishakusa Penzi wakapanda da chini baba pesa fitina mime ukani dhara isenti haba mfuko mechina na ndo uwezo wangu likoishia, ningekupa nini tena? kula yangu ya kupapasia ukumeza ukatema Sasa Bwire, unaweza ukaingia kwenye fani ya uimbaji? Hapana a, -a. Naimba ikiimba <laughs> ikinyamaza wezi eh? E, nanyamaza lakini anaitwa Mboso mm -hmm. Yani visenti haba mfuko umechina maanake aida Hmm. Aida ni mwelekezi wetu, Aida ni mwelekezi wetu huko upande wa pili. Yeye ndiye anatuambia nyama zeni ama zungumzeni, visenti vimechina. Aida maanake ni oh, kwamba amekwisha ana... <laughs> hey, ana gari ana chochote hey. na akamwambia kwamba hata simu za usiku pia punguza, hmm. utakuja ku kubu... <laughs> kazi kwelikweli. Basi tuelekee katika mada yetu ya barazani, msikilizaji, ambapo natumaini umekusha kaa tayari kuungana nasi mm. E, utaweza kusoma maoni yetu, tutasoma maoni yako wenye barazani pale kwenye Facebook. Tumeuliza, je, mm. ni sahihi kwa mzazi kumlipia mahari mtoto wake wa kiume? Inabidi mi nisikilize, we soma oh. <laughs> we pia usome kwa sababu yako maoni mengi sana, na watu wameguswa sana na haya maswala. Yani, wewe mzazi ama uh babako -huh. mm. Yaani wee ukatongozana na mtu mahali hakuhusika ukaamua uje umuoe ukae uka naye alafu nasubiri babako atoe mali akupe upeleke kwingine kwa raha zako na maisha yako starehe. Ndio una maana, ndio maana ya swali sio? Eh, maana yake wewe unataka kuoa lazima utoe mahari, sio? Sasa babako ndiye agaramie wewe, baba akusaidie eh, akusaidia magharamia. Wanasemaje? <laughs> <laughs> <kuali>. Wanasemaje? <laughs> wanasemaje? Haya, gaa tuangalie, naanza naye Eli Joseph anasema mm, kwamba tu utamaduni, makabila mengi ya Kiafrika baba ndiye anayemwozesha kijana wake mke, mm, hivyo anatakiwa amlipie mahari mm, na kama kijana akienda kulipa mahari mwenyewe mm, wazee hawawezi kupokea kama wanashika tamaduni vizuri mm, kwa sababu imekuwa ni urithi kutoka kwa babu zetu mm, tamaduni za Kiafrika nyingi, kuoa kutoka ukoo fulani na kwenda ukoo mwingine, lazima wazee wakae wakubaliane, kuunganisha koo hizo mbili. Hivyo wanakuwa wahusika wakuni wazee, na majukumu yao yanakabidhiwa baba wa kijana. Hey, utamaduni kwelu hey, uh, hey, hey. Upande utamaduni mzuri sana hey. Mwingine kasemaje? Kwa upande wangu mwingine namwona hapa Richard Kambale hmm. Richard Kambale kwa upande wake anasema ni vyema kwanza kijana mwenyewe alete mchango kidogo, kwani sio vyema kumwambia mzazi nataka kuoa, huwezi kumwambia mzazi wako umesema tuje. Richard Kambale Bakari Saria Biboi anasema kutoka Kocha Kindo Moshi, ndiyo ni sawa kwa sababu ni tamaduni za Kiafrika, hatuwezi kukimbia mila, ndio hivi nasema. Faraja maarufu Mzungu Feki anasema Wakitambuka mtaa wa Muharuro, Kigoma, Tanzania, anasema inategemea na mila za watu lakini kijana cha karika Zabuloni maiongeza kijana mbongwe wa Beni, Jamhuri ya Kidemokrasi ya Kongo anaona binafsi, nadhani hiyo inatokana na tamaduni ya kila kabila, sababu hapa kwetu mtoto wa kiume ni lazima atoe nusu ya mahari, baadaye familia itaongoza kwa nusu iliyotoa. Asante sana, kazi umeisikia. Namalizia na B boy kutoka Kocha Kindo Moshe anasema ni sawa kwa sababu ya tamaduni za Kiafrika. Kabanzi Jean anasema ni sahihi, mzazi kumlipia mtoto wake mahari. Maoni ya vijana wengi hapa kutoka kule DRC na wengine wameelezea utamaduni, kwa maana ni sawa Wana... kabisa ah, kwa hayo kufanyika, lakini muda ndio unakimbia. Bwire, vijana wacha kujificha ndani ya ukabila ya ya, ya, ya ya nini ya utamaduni, wamesema wao ni utamaduni wa Kiafrika bila, bila. kazi yake basi. Bwire, twende kwenye muziki. Wengi wametoa maoni, lakini endelea kutoa maoni yako pale kwenye Facebook. Msikilizaji, ni wakati hmm, kupata muziki ni Joel Luwaga. Hmm, umetaja wimbo wake umesema mtu asiye na maana wa kuchekwa kudharauliwa, ila Mungu ana maguvu. Bwana leo ikipita, wanaitana sangoja, nami wa wa ni waite ni wape siri. Kweli ni kwamba Bila, bila. Hmm. Kitu yani zero. Zero hmm. Eh, Bila bila, Bila sina ujanja, yani zero, bila ujanja Bwile, ni nyimbo unazijua kweli, tukupeleke studio naziiae nabidi tukupeleke na wimbo huu unausikiliza, msikilizaji anakuambia bila Mungu eh, sina ujanja sina chochote. Huyo Joel Luaga akieleza bila bila, kwa kweli yani amegusa sana hapa, amedhihirisha imani mm, eh, imani yake. Kila mtu anasema ana imani yake, sio bila shaka. Joel, uh, akatuambia bila Mungu yeye hamna kitu, kama ile baisikeli haina pumzi eh, baisikeli haina <laughs> pumzi, hata ujikaza namna gani yani no. Mm. mwelekezo wetu ame, ameamua kutukumbusha imani leo ni jambo la msingi sana hasa ukizingatia mm, kipindi kama hiki kwamba mm, watu wapo kwenye mfungo, mm, Ramadhani, kwenye wanafunga Ramadhani wa Kwaresima, kwa hiyo mambo yanakuwa mazuri, kila mtu anarudi kumkumbuka Mola wake wakati kama huu sisi, sisi pande wote pengine <laughs> <singili, nauliza> tu <laughs> <laughs> Dada eh, uh -huh. tufanyeje? <laughs> bila shaka, tuvinjari. Sawa, kwa hiyo tunaelekea kwenye nini, masuala ya burudani. Burudani bila shaka mm. masuala haya ya burudani basi ni mengi bwiri ambayo nimeyakusanya hapa mm. lakini moja kwa moja naanza na mwanamuziki Ariana Grande. Unamjua huyu dada? Wapi huyu, bila shaka hapa Marekani. Eh, huyu mwimbaji mm, maarufu kwa kweli, anafahamika sana na ameachia albamu yake mpya mm, Eternal sunshine delux. Anakwambia brighter days ahead kwenye albamu hiyo, inatoka Ijumaa, Machi 28. Kwa hiyo wale wapenda muziki kaeni mkao wa kula na albamu hii. Basi anasema inaadhimisha kumbukumbu ya mwaka mmoja wa albamu yake ya saba ya studio, Eternal sunshine, ambayo ina vibao vilivyotamba kwenye chati kama vile The Boy Is Mine yes and na we can't be friends waiting for your love, ambazo zote eh, ilifikia nambari moja kwenye chati za Billboard Hot 100 hapa za Marekani. Zaidi ya album pia ilipata teuzi tatu za Grammy. Grande ni mshindi wa Grammy mara mbili. Pia alipata uteuzi wake wa kwanza wa Oscar alipotoka kwenye filamu kwenye muziki kuingia kwenye filamu kwenye kitengo cha mwigizaji bora msaidizi ameacha historia. Ariana Grande anatamba kwenye, kwenye, kwenye muziki, sasa anaingia kwenye filamu, mambo yanakuwa ni mazuri. Kwingineko, raia wa Libya hivi sasa wanakusanyika kwenye duka la kuoka mikate kule Bengazi wakisubiri kununua mkate Wakisubi maarufu nchini humo unaoitwa tanur. Huu ni mkate utamaduni mkubwa wakati wa mfungo wa Ramadhani. Watu wakifuturu wanapata umkate umkate, umekaa kama chapati hivi. Unajua chapati ilivyo, Bwire, imezunguka hivi Aha, chapati kali za zali chapo anakuambia Aida. Lakini basi chapati hizi bina zikumbuka bwire au mkate ile ikumbuka kule Egypt. Misri nao wanatengeneza Soate kwenye unafunga, matanuri ya kienyeji ndio wakati wa kufuturu. Sasa, hii ni mkate maarufu wakati wa kufungulia jioni. Eh, wakati wa mwezi huu wa Ramadhani kule Libya ndio wanapanga foleni kununua mkate. Bila shaka Buya unamjua, nio bwire. Buya ndio nani? Unamjua Nio? Ah, niyo yeah. E, basi ametangaza kwenye instagramu yake kwamba amechoshwa na watu kumsema kuhusu wapenzi. Sasa ameweka wapenzi wake hao wanne: moja, mbili, tatu, nne, akasema, hawa ndio wakwangu, aache makelele na akisema kwamba amekusha zaa watoto wake mambo wazi. E, mwanamuziki ameweka mambo wazi na uhusiano hmm, wake ni tofauti, kwamba mtu ana uhusiano wa wasichana wanne alafu umewekwa ume wazi hiyo ni kuoa? Yeye hajaoa, hawa ni wapenzi. Sasa suna wachumba ni... kwanza ndio waoe e. Ah, sako sawa tu yuko sawa uko eh? E, imani yake hiyo, tena tutaweka kwenye swali la leo, tusikie. Na nguvu anazo uweza nao e, fedha yuko, yuko nazo, hana shida. Wengine watanishambulia, yaani maamuzi yake Eh, ni maamuzi yake ni kweli na mm. kama utakumbuka unasema mm. E, mke wake wa kwanza za Christo Rain Williams waliashaachana mwaka 22. Ameniwekea rekodi nzuri bwana e. E, Nilikuwa nakwambia maneno ya Uganda kuna station imefungwa sasa hivi, uh -huh. kwamba imezungumzia maneno ya by election. takuarifu katika matangazo yajayo ya jioni bila shaka. Basi tunakamilisha. Eh, ah. ngoma hiyo ah. Haya, msikilizaji, tunakamilisha express upande pili. Aida Isa, fundi mitambo Patrick D anaitwa Sande Shumani. Imeshikana na mwenzangu Bwire Kenneth. Tuonane baadaye, kwa heri. Kwa sasa nimesahau hmm. Mnakumbuka <muchos> tai